ถ่ายทอดสด เอเชียนเกมส์ 2018 วันนี้ 26 สิงหาคม 2561 โปรแกรม เชียร์ไทย

เอเชี่ยนเกมส์-2018-ถ่ายทอดสด-วันนี้
เอเชี่ยนเกมส์-2018-ถ่ายทอดสด-วันนี้

โปรแกรม ตาราง ถ่ายทอดสดเอเชียนเกมส์ 2018 วันอาทิตย์ ที่ 26 สิงหาคม 2561 ร่วมเชียร์ทัพนักกีฬาไทย ที่ประเทศ อินโดนีเซีย ดูถ่ายทอดสดวันนี้ Workpoint Tv เวิร์คพ้อยท์ ออนไลน์ 26/8/61

ถ่ายทอดสด ช่องลิ้งค์ ถ่ายทอดสด มหกรรมกีฬา เอเชี่ยนเกมส์ 2018 ครั้งที่ 18 วันนี้ 26/8/2561โดยจัดแข่งขันที่กรุงจาการ์ต้า-ปาเลมบัง ประเทศอินโดนีเซีย ชิงเหรียญทองกันระหว่างวันที่ 18 สิงหาคม ถึง 2 กันยายน 2561 18th Asian Games Jakarta-Palembang 2018 โดยจะจัดชิงชัยกีฬาทั้งสิ้น 39 ชนิด รวม 426 เหรียญทอง ร่วมส่งกำลังใจเชียร์ทัพนักกีฬาไทย ทุกชนิดกีฬา พร้อมรับชมถ่ายทอดสด ลิ้งออนไลน์ ดูย้อนหลัง ผลการแข่งขัน สรุปเหรียญทองประจำวันนี้ ข่าวอัพเดทล่าสุด ผลไฮไลท์ ได้ที่นี่ ดูเอเชี่ยนเกมส์ 2018 สด

โปรแกรม วันอาทิตย์ที่ 26 สิงหาคม 2561 มีนักกีฬาของไทยลงทำการแข่งหลายชนิดกีฬาด้วยกัน เราได้คัดสรรสรรชนิดกีฬา คู่แข่งขัน เวลา ผลการแข่งขันกีฬาเอเชี่ยนเกมส์ ช่องถ่ายทอดสดกันให้ดูแล้วที่นี่

ตารางถ่ายทอดสด เอเชียนเกมส์ 2018 ของทัพนักกีฬาไทย เวิร์คพอยท์ 23 และ พีพีทีวี HD36

ช่องทางรับชม ถ่ายทอดสดเอเชี่ยนเกมส์ วันนี้

> เข้าร่วม กลุ่มดูกีฬาสด HD

ถ่ายทอดสด วันอาทิตย์ที่ 26 สิงหาคม 2561

กดไลค์ ติดตามการถ่ายทอดสด

ดูเอเชี่ยนเกมส์ >> ออนไลน์  ออนไลน์  ออนไลน์ 


เวิร์คพ้อยท์ ทีวี Workpoint tv ช่อง23 , pptvhd 36, ช่อง 11 bnt


โปรแกรมแข่งขันกีฬา เอเชียนเกมส์ 2018

ประจำวันอาทิตย์ที่ 26 สิงหาคม 2561

เชียร์นักกีฬาไทย ในศึก เอเชียน เกมส์ ครั้งที่ 18 ที่ ประเทศอินโดนีเซีย

กรีฑา
06:00 มาราธอน หญิง รอบชิงชนะเลิศ
18:30 ทุ่มน้ำหนัก หญิง รอบชิงชนะเลิศ
18:40 กระโดดไกล ชาย รอบชิงชนะเลิศ
19:00 วิ่ง 400 เมตร หญิง รอบชิงชนะเลิศ
19:10 วิ่ง 400 เมตร ชาย รอบชิงชนะเลิศ
19:20 วิ่ง 10,000 เมตร ชาย รอบชิงชนะเลิศ
20:10 วิ่งข้ามรั้ว 100 เมตร หญิง รอบชิงชนะเลิศ
20:35 ขว้างค้อน ชาย รอบชิงชนะเลิศ
20:50 ทศกรีฑา ชาย รอบชิงชนะเลิศ
21:10 น. วิ่ง 100 เมตร หญิง รอบชิงชนะเลิศ
21:25 น. วิ่ง 100 เมตร ชาย รอบชิงชนะเลิศ

โบว์ลิ่ง
09:00 มาสเตอร์ ชาย
13:00 มาสเตอร์ หญิง

เรือแคนู
09:00 TBR 500 เมตร ชาย
09:00 TBR 500 เมตร หญิง

เซปักตะกร้อ
10:00 เซปักตะกร้อ ชาย

เทเบิลเทนนิส รอบแรก
10:00 ทีมหญิง
12:00 ทีมชาย

แบดมินตัน
13:00 ชายเดี่ยว รอบควอเตอร์ไฟน่อล
13:00 หญิงเดี่ยว รอบควอเตอร์ไฟน่อล
รัชนกอินทนนท์ พบ ไซนา เนวาล [ถ่ายทอดสด]
ณิชชาอร จินดาพล พบ ปูซาร์ล่า เวนคาตา สินธุ [ถ่ายทอดสด]
14:30 ชายคู่ รอบควอเตอร์ไฟน่อล
17:30 หญิงคู่ รอบรองชนะเลิศ
17:30 คู่ผสม รอบรองชนะเลิศ

วอลเลย์บอลชาย รอบ 16 ทีมสุดท้าย
16:30 ไทย พบ อินโดนีเซีย [ถ่ายทอดสด]

มวยสากลสมัครเล่น รอบ 16 คน [ถ่ายทอดสด]
13:00 รุ่นฟลายเวต 52 กก. ชาย
14:00 รุ่นไลต์เวต 60 กก. ชาย
15:00 รุ่นเวลเตอร์เวต 69 กก. ชาย
13:00 รุ่นเฟเธอร์เวต 57 กก. หญิง

ยกน้ำหนัก
14:00 รุ่น 75 กก. หญิง
17:00 รุ่น 105 กก. ชาย

ฮอกกี้ ทีมชาย
16:00 ไทย พบ บังคลาเทศ